วันนี้ ( 23 กุมภาพันธ์ 2566 ) เวลา 13.30 น. เทศบาลเมืองปราจีนบุรี ได้เข้าร่วมอบรมโครงการประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี 2566 เพื่อยกระดับประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบ cloud meeting
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/331414782_898798168029884_397236625883294344_n-1024x768.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/331440102_3349515455270662_1548656338746888364_n-1024x768.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/04/332564502_1482519015610140_9036555330242715504_n.jpg)
วันนี้ ( 23 กุมภาพันธ์ 2566 ) เวลา 13.30 น. เทศบาลเมืองปราจีนบุรี ได้เข้าร่วมอบรมโครงการประเมินประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น (LPA) ประจำปี 2566 เพื่อยกระดับประสิทธิภาพขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบ cloud meeting