วันนี้ (26 มกราคม 2566) เวลา 09.00 น. นายรณรงค์ นครจินดา ผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี ได้เข้าตรวจเยี่ยมเทศบาลเมืองปราจีนบุรี พร้อมด้วยนายสาธิต อ่อนน้อม ท้องถิ่นจังหวัดปราจีนบุรี โดยมีนายบุญเกื้อ พากเพียรศิลป์ นายกเทศมนตรีเมืองปราจีนบุรี พร้อมด้วย นายภูเบศร วรมานะกุล ประธานสภาเทศบาลเมืองปราจีนบุรี และนายสันติภาพ เรืองริวงศ์ ปลัดเทศบาลเมืองปราจีนบุรี ให้การต้อนรับ ในการหารือข้อราชการ แนวทางการปฏิบัติงานให้เป็นไปในแนวทางของจังหวัดปราจีนบุรี พร้อมทั้งบำบัดทุกข์ บำรุงสุขให้แก่ประชาชน
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327201592_894523988361396_410588282707795797_n.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327271246_704509327980201_3839963008519064332_n.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327348369_655660776314164_7448596243917503416_n.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327427324_866159287768390_3103361485466737151_n.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327439659_1312098952668835_1203375524230793510_n.jpg)
![](https://prachincity.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327456966_2519848741488321_5203213594652009071_n.jpg)